Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Ufungaji wa umeme

Tunatoa huduma za kitaalamu za ufungaji wa umeme kwa miradi ya makazi, biashara na viwanda, tukihakikisha mifumo ya umeme inafanya kazi kwa usalama na ufanisi.

Suluhisho zetu za umeme zinazingatia viwango vya sekta, kwa msisitizo juu ya usalama, uhakika na matumizi bora ya nishati. Timu yetu yenye uzoefu hukidhi mahitaji mahsusi ya kila mradi, huku ikihakikisha utendaji wa muda mrefu na kuridhika kwa mteja.

Mikono iliyovaa glavu ikipima breaker kwenye ubao wa usambazaji wa umeme kwa vijiti vya mita

Wigo wa kazi

  • Usambazaji wa umeme
  • Mifumo ya nyaya za umeme (wiring)
  • Ufungaji wa taa
  • Ufungaji wa switchgear
  • Matengenezo ya umeme

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.