Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Nishati jadidifu

Tunatoa suluhisho za nishati jadidifu zilizosanifiwa kutoa umeme unaotegemewa, wa gharama nafuu na rafiki kwa mazingira, kupitia ufungaji wa mifumo ya nishati ya jua na upepo kwa nyumba, biashara, taasisi na majengo ya biashara.

Mitambo ya upepo kwenye vilima vya kijani, huku kreni ikisimika mtambo mwingine

Tunachotoa

Mifumo ya nishati ya jua na upepo kwa umeme safi, unaotegemewa na wa gharama nafuu.

  1. Ufungaji wa mifumo ya nishati ya jua

    Mifumo ya nishati ya jua na umeme wa akiba inayotegemewa, inayofanya nyumba au biashara yako iendelee kufanya kazi bila kukatizwa, iliyoandaliwa kulingana na mahitaji ya jengo lako. Hamia kwenye nishati ya jua ili kuondoa usumbufu wa kukatika kwa umeme, kupunguza gharama za umeme na kujihakikishia uhuru wa nishati.

    Fundi wa ufungaji akiwa amesimama juu ya paa lililofunikwa na paneli za jua
  2. Ufungaji wa mifumo ya nishati ya upepo

    Mitambo ya upepo yenye ufanisi inayozalisha umeme safi na endelevu kwa ajili ya eneo lako. Mifumo iliyoandaliwa mahsusi hutumia mkondo wa asili wa upepo kutoa nishati inayotegemewa, bila kutegemea gridi ya kawaida ya umeme.

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.