Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Akademi ya michezo

Juventus Football Academy

CCTV za IP zenye ubora wa juu (HD), ulinzi janja wa mipaka na udhibiti wa kuingia katika eneo lote la akademi.

Uwanja wa mazoezi uliozungushiwa uzio mrefu wa mipaka

Mifumo iliyofungwa

  • CCTV za IP zenye ubora wa juu (HD)
  • Ulinzi janja wa mipaka
  • Udhibiti wa kuingia

Eneo la huduma

Tumekamilisha usanifu, ufungaji na uunganishaji wa mtandao wa ulinzi wa kielektroniki kwa Juventus Football Academy. Ili kulinda mali za akademi, wafanyakazi na wanamichezo chipukizi, timu yetu ilifunga mfumo wa ufuatiliaji wa CCTV za IP zenye ubora wa juu (HD) unaofunika viwanja vya mazoezi, majengo ya utawala, vyumba vya kubadilishia nguo na stoo za vifaa, na hivyo kuondoa maeneo yasiyoonekana.

Zaidi ya ufuatiliaji, tuliimarisha eneo la akademi kwa ulinzi janja wa mipaka na udhibiti wa kuingia katika milango mikuu ya kuingilia. Mfumo huu jumuishi wa ulinzi unazuia watu wasioidhinishwa kuingia katika maeneo nyeti, huku ukiwaruhusu wachezaji na wafanyakazi waliosajiliwa kuingia bila usumbufu, kwa mazingira ya mazoezi yanayofuatiliwa kikamilifu.

Picha

Wachezaji chipukizi wa mpira wa miguu waliovaa jezi za mazoezi wakigombania mpira
Kifaa cha udhibiti wa kuingia kwa alama za vidole kwenye lango la kuingilia

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.