Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Shule

Monti International School

CCTV, udhibiti wa kuingia na uzio wa umeme kulinda wanafunzi, wafanyakazi, wageni na mali za shule.

Kamera ya CCTV ikitazama darasa

Mifumo iliyofungwa

  • Kamera za CCTV
  • Udhibiti wa kuingia
  • Uzio wa umeme

Eneo la huduma

Tumekamilisha ufungaji wa mifumo ya kamera za CCTV, udhibiti wa kuingia na uzio wa umeme katika Monti International School. Mradi huu ulisanifiwa ili kuimarisha usalama wa wanafunzi, wafanyakazi, wageni na mali za shule kupitia ufuatiliaji endelevu na ulinzi wa mipaka ya eneo.

Mfumo wa CCTV unawezesha ufuatiliaji madhubuti wa maeneo muhimu ndani ya eneo la shule, huku uzio wa umeme ukiimarisha ulinzi wa mipaka kwa kuzuia uingiaji usioidhinishwa. Mradi huu unaonyesha dhamira yetu ya kutoa suluhisho za ulinzi za kisasa na zinazotegemewa kwa taasisi za elimu.

Picha

Kidole kwenye kisoma alama za vidole cha kibodi ya udhibiti wa kuingia

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.