Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Makazi

The Peak Residence

CCTV za ubora wa juu (HD), kufuli janja na uzio wa umeme wa waya imara (high-tensile) kwa makazi ya hadhi ya juu.

Kamera ya ulinzi aina ya dome kwenye dari ya sebule yenye mwanga

Mifumo iliyofungwa

  • Kamera za CCTV za ubora wa juu (HD)
  • Kufuli janja
  • Uzio wa umeme wa waya imara (high-tensile)

Eneo la huduma

Tumekamilisha mradi kamili wa ulinzi katika The Peak Residence, ambapo timu yetu ya uhandisi ilifunga mtandao wa kamera za CCTV za ubora wa juu (HD), kufuli janja na mfumo thabiti wa uzio wa umeme wa waya imara (high-tensile). Ufungaji huu ulisanifiwa ili kuongeza kwa kiwango cha juu ulinzi wa mipaka, kuondoa maeneo yasiyoonekana na kuimarisha kwa kiasi kikubwa ufuatiliaji wa mali hiyo.

Mradi huu ni mfano wa uwezo wetu wa kutoa suluhisho jumuishi za ulinzi zilizoandaliwa mahsusi, zinazounganisha teknolojia ya kisasa na utekelezaji makini, kwa ulinzi madhubuti wa mali na amani ya moyo katika makazi ya hadhi ya juu.

Picha

Ukuta wa lango la The Peak Residence, wenye nyaya za uzio wa umeme juu yake
Kufuli janja yenye vitufe vya namba na kitasa cha mkono kwenye mlango wa mbao

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.