Ruka hadi maudhui
Mahustech, ukurasa wa mwanzo

Makazi

Mwendapole Villa

CCTV, mfumo wa alarm, uzio wa umeme, geti la kiotomatiki na udhibiti janja wa kuingia, kuanzia usanifu hadi uzinduzi.

Jumba jeupe la ngazi mbili lenye bwawa la kuogelea

Mifumo iliyofungwa

  • Kamera za CCTV
  • Mfumo wa alarm
  • Uzio wa umeme
  • Geti la kiotomatiki
  • Udhibiti janja wa kuingia

Eneo la huduma

Tumekamilisha ufungaji wa mifumo ya ulinzi na ya kiotomatiki katika Mwendapole Villa. Mradi huu uliunganisha kamera za CCTV, mfumo wa alarm, uzio wa umeme, geti la kiotomatiki na udhibiti janja wa kuingia, na hivyo kuleta ulinzi bora, urahisi na usalama unaotegemewa kwa mali hiyo.

Timu yetu ilisimamia mradi kuanzia usanifu wa mfumo na ufungaji hadi upimaji na uzinduzi, ikihakikisha kila suluhisho linakidhi mahitaji ya mteja. Kwa vifaa vya ubora wa juu na ufundi wa kitaalamu, tulikabidhi mfumo unaotegemewa na rahisi kutumia, uliojengwa kwa utendaji wa muda mrefu, amani ya moyo na uendeshaji wa kila siku usio na usumbufu.

Picha

Upande wa mbele wa nyumba wenye taa zinazowaka, na nyaya za uzio wa umeme juu ya ukuta
Kamera ya Dahua aina ya bullet iliyofungwa kwenye ukuta usio laini

Unapanga mradi?

Tueleze kuhusu nyumba yako, biashara yako au eneo la mradi, na unachotaka kufanikisha. Timu yetu itawasiliana nawe.